E&M Tech House
  • Kuhusu
  • Huduma
  • Bidhaa
  • Blogu
  • Wasiliana nasi
Ongea na mtaalamu
  1. Mwanzo
  2. Bidhaa
  3. Mifumo ya usimamizi wa malipo
  4. Mfumo wa usimamizi wa waumini wa kanisa
Mifumo ya uzoefu wa wateja

Mfumo wa usimamizi wa waumini wa kanisa

Uanachama na michango katika mfumo mmoja unaotumiwa na kanisa, waumini wake na benki yake.

  • Uanachama katika matawi yote
  • Kutoa kwa M-Pesa
Sehemu yaMifumo ya usimamizi wa malipo

Makanisa husimamia waumini wengi, matawi mengi na mtiririko wa kudumu wa zaka, sadaka na michango ya miradi, mara nyingi kwa karatasi na kwa pesa taslimu. Mfumo wetu huunganisha usimamizi wa uanachama na michango katika mfumo mmoja wa kidijitali unaotumiwa na kanisa, waumini wake na benki yake. Waumini hujisajili kupitia programu ya mtandaoni, hutoa kwa M-Pesa na hufuatilia historia ya michango yao.

Bidhaa zote

Uwezo mkuu

  • Uanachama katika matawi yote
  • Kutoa kwa M-Pesa
  • Historia ya michango
Ongea na mtaalamu

Zaidi katika kundi hili

Huduma za benki mtandaoni

Huduma salama za benki za kidijitali kwa watu binafsi na makampuni, mtandaoni na kwenye simu, zilizounganishwa na mfumo kiini wa benki.

  • Watu binafsi na makampuni
  • Programu ya simu na tovuti
  • Usajili wa kidijitali
Tazama mfumo

Mifumo ya ukusanyaji wa mazao ya kilimo

Ukusanyaji wa mazao kutoka shambani hadi sokoni, wenye kumbukumbu za ubora za kidijitali na malipo ya kiotomatiki kwa wakulima.

  • Kumbukumbu za kiasi na ubora
  • Malipo ya kiotomatiki kwa wakulima
  • Urejeshaji wa mikopo ya pembejeo
Tazama mfumo

Tuzungumze kuhusu mahitaji yako

Tueleze malengo yako na tutakuonyesha jinsi huduma na mifumo yetu inavyoweza kusaidia.

Ongea na mtaalamu

Jarida

Kuwa mbele ya kinachokuja

Maarifa kuhusu huduma za benki za kidijitali, mifumo na wataalamu, pamoja na habari kutoka E&M. Barua pepe za mara kwa mara, si barua taka.

Unaweza kujiondoa wakati wowote.

E&M Tech House

Uhandisi wa programu na mageuzi ya kidijitali kwa mashirika yanayotaka teknolojia iyasogeze mbele.

info@emtechhouse.co.ke

2nd Floor, Eneo at Tatu City, Nairobi P.O. Box 11001 – 00100, Nairobi, Kenya

Huduma

  • Ascend
  • Kuongeza wataalamu wa teknolojia
  • Huduma za mifumo kiini ya benki
  • Msaada wa Oracle E-Business Suite
  • Huduma za ukuzaji wa kampuni changa
  • Utengenezaji wa suluhisho maalum
  • Huduma zote

Bidhaa

  • Mifumo ya mageuzi ya kidijitali
  • Mifumo ya uzoefu wa wateja
  • Bidhaa zote

Kampuni

  • Kuhusu sisi
  • Blogu
  • Jinsi tunavyofanya kazi
  • Wasiliana nasi

© 2026 Emtech. Haki zote zimehifadhiwa.

Rudi juu ↑