Mifumo inayoendesha huduma za fedha za kila siku
Mifumo iliyo tayari kutumika kwa benki, SACCO, kampuni za bima, shule, makanisa, wamiliki wa nyumba na wakulima, iliyounganishwa na mifumo mnayotumia tayari.
- mifumo
- 13
- makundi
- 2
Mifumo ya mageuzi ya kidijitali
Mifumo inayoweka kidijitali kiini cha benki, bima, kilimo na nishati.
Mfumo wa ufuatiliaji wa mifugo
Utambulisho wa kudumu wa kidijitali kwa kila mnyama, kupitia skani ya pua inayotumia akili bandia.
Tazama mfumo- Bayometriki ya pua kwa akili bandia
- Ufuatiliaji
- Mifugo kama dhamana
- Madai ya bima yanayothibitishika
Mifumo ya bima kupitia benki na mawakala wa bima
Mzunguko mzima wa sera katika mfumo mmoja unaotumia API, uliounganishwa na mfumo kiini wa benki na kampuni za bima.
- Makadirio na utoaji wa sera
- Ukusanyaji wa ada za bima
- Uhuishaji na madai
Mfumo wa ulinganishaji wa miamala ya benki
Ulinganishaji wa kiotomatiki wa kiwango cha juu kwa benki za ukubwa wowote, kwa gharama nafuu.
- Kanuni za ulinganishaji wa kiotomatiki
- Papo hapo au kwa ratiba
- Kushughulikia tofauti
Mfumo kiini wa benki (CBS) kwa SACCO na taasisi za fedha ndogo
Mfumo kiini wa kisasa wa benki uliojengwa kwa ajili ya SACCO na taasisi za fedha ndogo, wenye programu ya simu, USSD na mawakala.
- Umejengwa kwa SACCO na taasisi za fedha ndogo
- Programu ya simu
- USSD
Mifumo ya ERP
Rasilimali watu, mishahara, ununuzi na fedha katika mfumo mmoja, uliounganishwa na mfumo kiini wa benki.
- Rasilimali watu na mishahara
- Ununuzi
- Fedha
Mfumo wa huduma za benki kwa mnyororo wa ugavi
Mtaji wa uendeshaji kwa wasambazaji, wauzaji na wasambazaji wakuu, kwa kuzingatia uhusiano wao na kampuni kubwa ya msingi.
- Mikopo kupitia kampuni ya msingi
- Mikopo kwa wasambazaji na wauzaji
- Mtaji wa uendeshaji
Mfumo wa kupima matumizi ya umeme
Upimaji, utozaji na malipo katika mfumo mmoja kwa watoa huduma wa nishati ya jua na nishati safi.
- Upimaji kwa kila mteja au nyumba
- Utozaji wa kiotomatiki
- Malipo kwa benki na pesa za simu
Mifumo ya uzoefu wa wateja
Njia za kidijitali na makusanyo yanayorahisisha huduma za benki na malipo ya kila siku kwa wateja.
Huduma za benki mtandaoni
Huduma salama za benki za kidijitali kwa watu binafsi na makampuni, mtandaoni na kwenye simu, zilizounganishwa na mfumo kiini wa benki.
Tazama mfumo- Watu binafsi na makampuni
- Programu ya simu na tovuti
- Usajili wa kidijitali
- Uhamisho na malipo ya jumla
Mifumo ya usimamizi wa malipo
Makusanyo ya kila siku, kuanzia michango ya kanisa hadi kodi ya nyumba na ada za shule, yakiwekwa benki pamoja na stakabadhi.
Inajumuisha
- 01Mfumo wa usimamizi wa waumini wa kanisaUanachama na michango katika mfumo mmoja unaotumiwa na kanisa, waumini wake na benki yake.
- 02Mfumo wa majengo na upangishajiUkusanyaji na uwekaji benki wa kodi ya nyumba kuanzia mwanzo hadi mwisho, ili kila shilingi ihesabike.
- 03Mfumo wa ukusanyaji wa ada za shuleMalipo rahisi ya ada kwa wazazi na ukusanyaji wa kuaminika, papo hapo, kwa shule.
Mifumo ya ukusanyaji wa mazao ya kilimo
Ukusanyaji wa mazao kutoka shambani hadi sokoni, wenye kumbukumbu za ubora za kidijitali na malipo ya kiotomatiki kwa wakulima.
- Kumbukumbu za kiasi na ubora
- Malipo ya kiotomatiki kwa wakulima
- Urejeshaji wa mikopo ya pembejeo
Tuzungumze kuhusu mahitaji yako
Tueleze malengo yako na tutakuonyesha jinsi huduma na mifumo yetu inavyoweza kusaidia.